![💡](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3c/1/16/1f4a1.png)
![💡](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3c/1/16/1f4a1.png)
![💡](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3c/1/16/1f4a1.png)
![💡](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3c/1/16/1f4a1.png)
.
![⏰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t34/1/16/23f0.png)
![⏰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t34/1/16/23f0.png)
![⏰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t34/1/16/23f0.png)
![⏰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t34/1/16/23f0.png)
![⏰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t34/1/16/23f0.png)
![⏰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t34/1/16/23f0.png)
ผ่าน FACEBOOK Live เพจ Mahidol University Sustainability
https://www.facebook.com/mahidolsdgs/
.
และร่วมทำแบบประเมินท้ายกิจกรรมเพื่อลุ้นรางวัลพิเศษ ทุกคนที่ส่งแบบประเมินจะได้สิทธิ์คนละ 1 สิทธิ์ในการลุ้นรางวัล
.
และพิเศษกว่านั้นสำหรับนักศึกษามหาวิทยาลัยมหิดล รับไปเลยจ้าาาา คะแนนกิจกรรม AT ด้าน Environmental Literacy จำนวน 2 ชั่วโมง
![❗️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t50/1/16/2757.png)
![❗️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t50/1/16/2757.png)
![❗️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t50/1/16/2757.png)
![❗️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t50/1/16/2757.png)
![❗️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t50/1/16/2757.png)
![❗️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t50/1/16/2757.png)
.
มาติดตามไปพร้อม ๆ กันว่าแต่ละทีมจะโชว์ของเด็ดอะไร มีไอเท็มใหม่ ๆ มาให้เราติดตามบ้าง
![✅](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
![✅](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
.
สอบถามเพิ่มเติม
พี่ทิพย์ 0-2441-4400 ต่อ 1120/094-9411626 กองกายภาพและสิ่งแวดล้อม หรือ พี่ฝ้าย 02-849-4524 กองกิจการนักศึกษา
.
#MUSDGs #Innovationcontest #SDGsSmartAction #MahidolHIDEF #MUEnvironmentalLiteracy